Triampat M.4/5

ยินดีต้อนรับครับ เพื่อนๆกรุณาสมัครสมาชิกเพื่อที่จะได้ใช้งานบอร์ดนี้ได้สะดวกยิ่งขึ้นครับ หลังจากสมัครกรุณายืนยัน(ACTIVE)ที่อีเมลล์ด้วยครับ (อาจอยู่ในเมลล์ขยะหรือ JUNK MAIL) เมื่อเพื่อนๆยืนยันเสร็จแล้วก็จะสามารถใช้งานบอร์ดนี้ได้เต็มรูปแบบครับ

ปล.หลังจากสมัครสมาชิกแล้วรบกวนเพื่อนๆไปแนะนำตัวที่บอร์ดแนะนำตัวด้วยครับ ขอบคุณครับ

Join the forum, it's quick and easy

ยินดีต้อนรับครับ เพื่อนๆกรุณาสมัครสมาชิกเพื่อที่จะได้ใช้งานบอร์ดนี้ได้สะดวกยิ่งขึ้นครับ หลังจากสมัครกรุณายืนยัน(ACTIVE)ที่อีเมลล์ด้วยครับ (อาจอยู่ในเมลล์ขยะหรือ JUNK MAIL) เมื่อเพื่อนๆยืนยันเสร็จแล้วก็จะสามารถใช้งานบอร์ดนี้ได้เต็มรูปแบบครับ

ปล.หลังจากสมัครสมาชิกแล้วรบกวนเพื่อนๆไปแนะนำตัวที่บอร์ดแนะนำตัวด้วยครับ ขอบคุณครับ

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เตรียมพัฒน์ ม.4/5

Affiliates

April 2024

MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     

Calendar Calendar

ประชาสัมพันธ์ค่าย CE Smart Camp ครั้งที่ 4 ของคณะวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ลาดกระบังครับ

tup_26

ประชาสัมพันธ์ค่าย CE Smart Camp ครั้งที่ 4 ของคณะวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ลาดกระบังครับ Empty ประชาสัมพันธ์ค่าย CE Smart Camp ครั้งที่ 4 ของคณะวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ลาดกระบังครับ

ตั้งหัวข้อ by tup_26 Tue Feb 15, 2011 8:23 pm

พี่เป็นศิษย์เก่าเตรียมพัฒน์รุ่น 26
    พี่ขอรบกวน พื้นที่บอร์ดน้องๆ ประชาสัมพันธ์ค่ายนิดนึงนะครับ

สำหรับน้องๆ ที่มีความสนใจทางด้านคอมพิวเตอร์นะครับ
    พี่ๆคณะวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
    ขอเสนอ ค่าย " CE Smart Camp ครั้งที่ 4 "

โดยจะมีการอบรมโดยจะแบ่งผู้เข้าฝึกอบรมเป็นสองกลุ่ม คือ

1.ROBOT 2.NETWORK

ค่ายนี้สำหรับน้องๆที่กำลังศึกษาอยู่ในระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย
    (ม.4 ขึ้น ม. 5 หรือ ม.5 ขึ้น ม.6 )

ค่ายนี้จะจัดวันที่ 1-6 เมษายน 2554
    เปิดให้ลงทะเบียนตั้งแต่วันที่ 7 กุมภาพันธ์ - 12 มีนาคม 2554
    และจะประกาศผลการคัดเลือกในวันที่ 19 มีนาคม 2554

น้องๆคนไหนที่สนใจ สามารถดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ www.cesmartcamp.com นะครับ Very Happy

เวลาขณะนี้ Sun Apr 28, 2024 7:03 pm